Danh mục

Nồi cơm điện cao tần BlueStone RCB-5995 (1.5 lít, 1.200W)

Thương hiệu: BLUESTONE Mã sản phẩm: RCB-5995
Còn hàng
Liên hệ
Gọi 0364833737 để tư vấn mua hàng
Nồi cơm điện cao tần BlueStone RCB-5995 (1.5 lít, 1.200W)
Nồi cơm điện cao tần BlueStone RCB-5995 (1.5 lít, 1.200W)
Đánh giá chi tiết Nồi cơm điện cao tần BlueStone RCB-5995 (1.5 lít, 1.200W)

Nồi cơm điện cao tần BlueStone RCB-5995 sở hữu công nghệ nấu IH hiện đại với công suất 1.200W và dung tích 1.5 lít sẽ mang đến hiệu suất nấu cao, giúp cơm chín đều và giữ trọn dưỡng chất. RCB-5995 thiết kế sang trọng, bảng điều khiển cảm ứng kết hợp màn hình LED hiện đại cùng lòng nồi đáy niêu dày 3mm giúp cơm luôn dẻo thơm, là lựa chọn lý tưởng cho mọi gia đình.

Lý do nên chọn nồi cơm điện BlueStone RCB-5995

Công nghệ nấu IH hiện đại 

Nồi cơm điện áp dụng công nghệ nấu cao tần (IH) tỏa nhiệt đa chiều giúp cơm chín đều và giữ trọn dưỡng chất. Công nghệ này đảm bảo cơm dẻo hơn mà không bị khô.

Nồi cơm điện cao tần BlueStone RCB-5995

Lòng nồi niêu độc đáo 

Lòng nồi có đáy niêu với độ dày 3mm, tạo dòng sôi tuần hoàn giúp cơm chín đều, ngon và không bị dính, đồng thời dễ dàng vệ sinh nhờ lớp chống dính cao cấp.

Nồi cơm điện

Thiết kế sang trọng và hiện đại 

Nồi cơm điện RCB-5995 có màu sắc trang nhã và bảng điều khiển cảm ứng kết hợp với màn hình LED sẽ tạo cảm giác hiện đại, tinh tế cho không gian bếp của bạn.

Nồi cơm điện cao tần

Đa dạng chương trình nấu 

Nồi cơm điện cao tần có 10 chương trình nấu tích hợp sẵn như nấu cơm, nấu cháo, cháo ngũ cốc, nấu soup giúp bạn dễ dàng chế biến các món ăn khác nhau, đáp ứng nhu cầu của gia đình.

RCB-5995

Tính năng hẹn giờ và ghi nhớ chương trình 

Với tính năng hẹn giờ lên đến 24 giờ, bạn có thể chuẩn bị bữa ăn sẵn sàng vào thời điểm mong muốn. Ngoài ra, tính năng nhớ chương trình giúp máy tiếp tục nấu nếu bị mất điện trong vòng 30 phút.

BlueStone RCB-5995

Lòng nồi dễ vệ sinh 

Nắp trong của nồi làm từ inox-304 chịu nhiệt tốt, dễ dàng tháo rời khi vệ sinh và giúp bảo quản cơm lâu hơn, giữ được độ ấm và độ tươi ngon.

Phụ kiện: Xửng hấp, muỗng cơm, muỗng canh, cốc đong.

Nồi cơm điện cao tần BlueStone

Nồi cơm điện BlueStone RCB-5995 là sự lựa chọn tuyệt vời trong việc chế biến các món ăn ngon. Với công nghệ nấu IH giúp cơm chín đều và giữ trọn dưỡng chất cùng với các tính năng như hẹn giờ, nhớ chương trình và thiết kế sang trọng, nồi sẽ làm hài lòng mọi gia đình trong việc tạo ra những bữa ăn ngon miệng mỗi ngày.

Lưu ý:

  • Việc nấu cơm ngon sẽ tùy thuộc vào loại gạo, lượng nước, khẩu vị của từng người.
  • Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.
So sánh với các sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
  • Loại: Nồi cơm điện cao tần, Nồi cơm điện tử

  • Dung tích: 1.5 lít
  • Công nghệ nấu: 2D, Nấu cao tần
  • Chất liệu lòng nồi: Hợp kim nhôm phủ lớp chống dính
  • Độ dày lòng nồi: 3mm
  • Chế độ nấu: 10 chế độ
  • Chương trình nấu: Nấu cơm, Cháo dinh dưỡng, Cháo ngũ cốc, Cơm niêu, Nấu súp
  • Phụ kiện: Xửng hấp, Cốc đong, Muỗng canh, Muỗng lấy cơm

Mức tiêu thụ điện năng

  • Công suất: 1.200W

Bảng điều khiển & Tiện ích

  • Bảng điều khiển: Điện tử
  • Màn hình hiển thị: LED
  • Hẹn giờ: Có (24 giờ)
  • Thời gian giữ nóng: 24 giờ

Xuất xứ & Bảo hành

  • Thương hiệu: BlueStone
  • Xuất xứ thương hiệu: Singapore
  • Sản xuất tại: Trung Quốc
  • Bảo hành: 24 tháng theo chính sách Hãng
  • Gọi Hotline/Zalo : 0364 83 3737 - 0964 141 278 - 039 414 3737 để hỗ trợ đặt hàng nhanh
Sản phẩm bạn vừa xem

Giỏ hàng